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HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO

" TAREHE 15/ 3/2018

TANGAZO LA ZABUNI YA UKAMILISHAJI UJENZI WA BWENI SHULE YA
SEKONDARI ZAKIA MEGHIJI : : .

ZABUNI NA: 02

1.

Bodi ya shule ya sekondari ZAKIA MEGHIJI .imepokea fedha za P4R Kutoka OFISI YA RAIS-

TAMISEMI kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu ya shule.
Mwenyekiti bodi ya shule ya sekondari Zakia Meghji wilaya ya Chato anakaribisha maombi

kutoka kwa wamiliki vza magari / wauzaji wa mchanga ndani ya Halmashauri va wilaya ya

Chato.

Mwombaji ambaye ni mm
anisha aina ya gari, namba ya usajili,uwezo wa gari

iliki wa gari/ magari atatakiwa kutuma maombi ya kuwa mzabuni
kwa ku (capacity), na idadi ya magari
anayomiliki ambayo anatarajia kuyatumia.

Mwommbaji atapaswa kutaja kiasi cha malipo, mat
kwa kuanisha mchanganuo ufuatao.

o Trip moja ni TSh eecemcrerinnnae

tajwa atavisafirisha kutoka wapi(mfano kutok
ikiwa mchanga utatolewa na bodi ya shule, mzabuni kazi

na kuhakikisha mchanga umefikishwa eneo

halani tripu 1 ni sawa na shilingi ngapi
Endapo mchanga ni wa mzabuni na kwamba vifaa
a chato bwangan.k) hadi eneo la ujenzi.

e Trip moja Tsh. cccccinieenseseense
yake ni kusomba kutoka..............

husika la ujenzi. _
Mwombaji athibitishe kuwa gari lake litafanya kazi muda wote wa mkataba.

6. Katika maombi yake mwombaji atatakiwa kuambatanisha nakala ya hati ya umiliki wa gari /

magari na tin namba. Aidha, jina la mwombaji lazima lifanane katika kumbukumbu zote za
umiliki wa gari na ndilo litakalo tumika wakati wa kuandaa na kufanya malipo husika. '
Mwombaji wa uzabuni wa kuuza mchanga atapaswa kutaja kiasi cha malipo mfano trip moja

ni shilingi ngapi kwa kuainisha aina ya gari, namba ya usajili na uwezo wa gari.
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8. Maombi ya zabuni yaandikwe kwa herufi kubwa yakionyesha namba ya zabuni na jina la
zabuni inayohusika na yawekwe kwenye bahasha isiyo na mchoro au maandishi yafungwe
vizuri na yatumwe kwa:

i KATIBU (MKUU WA SHULE),
SHULE YA SEKONDARI ZAKIA MEGHJI

SLP210 CHATO.
9. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21/3/2018 saa nne asubuhi. Zabuni zitafunguliwa

siku hiyo mara baada ya muda wa kupokea zabuni kuisha katika ofisi ya mkuu wa shule au

mahali popote kutakapokuwa kumeandaliwa.
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KATIBU BODI YA SHULE .
SHULE YA SEKONDARI ZAKIA MEGHJI

[}y ki WA SHULE
SHULE YA SEXONDARI ZAKIA MEGHJI
S.L.P 210
WU CHATO -
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