KIAMBATANISHO “A"

JAMHURI YA MUUNGANO
WA TANZANIA MWONGOZO WA MAVAZI KWA WATUMISHI WA UMMA
OFISI YA RAIS KWA MUJIBU WA WARAKA WA UTUMISHI WA UMMA
MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA. Na. 3 MWAKA 2007.

BAADHI YA MAVAII YASIYOFAA
KWA WANAUME

¢ Nguo ambazo ni za kazi maalum kama
vile michezo (Hizi zivaliwe wakati wa
shughuli hiyo tu.)

- YA MAVAII YASIYOFAA KWA WAI-

¢ Nguo ambazo zina michoro, maandishi
na picha ambazo haziendani na shughuli
za serikali.

¢ Nguo zinazobana.

¢ Kaptura ya aina yoyote.

¢ Suruali yoyote inayoachwa bila kupindwa.

¢ Suruali za “Jeans” na Fulana “T-shirts” (Hizi
zivaliwe tu wakati wa shughuli maalum
inayotambulika)

¢ Kikoi au msuli.

¢ Nguo zenye maandishi ya chama
chochote cha siasa na yenye kuonyesha

ushabiki wa kitu fulani.

¢ Nguo yoyote inayopingana na maadili ya
vtumishi wa umma.




