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HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO

Kumb. Na.CDC/05/20/91 Tarehe: 21/03/2018

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Kufuatia Halmashauri ya wilaya ya Chato kupata kibali cha ajira
Kumb.Na.CFC.26/205/01"GG"/95 ya tarehe 12/03/2018 kutoka kwa Katibu
Mkuu Ofisi ya Rais - Menejimenti ya Utumishi wa Umma kuhusu ajira mpya, MKurugenzi
Mtendaji Wilaya ya Chato anatangaza nafasi za kazi na anakaribisha maombi kwa
Watanzania wenye sifa za kujaza nafasi kama zilivyoorodheshwa katika tangazo hili:-

N.B MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE
Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45
Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.

Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingilia
katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za kazi

kwa waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo.

iv.  Nafasi ya kazi inayoombwa iandikwe juu ya bahasha, kutozingatiwa hili

kutasababisha maombi ya kazi kuwa batili.

v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye
anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees)
watatu wa kuaminika.

vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti vya kidato
cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu

mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. Viambatanisho hivyo vibanwe
sawa sawa kuondoa uwezekano wa kudondoka au kupotea. Picha moja “Passport

size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.

vii. Testmonials”, "Provisional Results”, “Statement of results”, hati matokeo za
kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)

HAVITAKUBALIWA.
viii. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na

kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU na NECTA).
ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.
x. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba 2010.
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xi. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika wat i
kali za kisheria. achukuliwa hatua

xii. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 04 APRILI, 2018

xiii. Mao.rr}bi yanaweza kuandikwa kwa Lugha ya Kiswahili au Kiingereza na yatumwe
kupitia posta ama moja kwa moja kupitia Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) kwa
anuani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAIJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO
SLP.116

CHATO -GEITA

1. WATENDAJI WA VIJIJI DARAJA LA III - NAFASI KUMI NA NANE (18)

MAJUKUMU YA KAZI

e Afisa masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

« Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zaokuwa mlinzi wa amani na
msimamizi wa utawala bora katika kijiji.

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Mendeleo ya kijiji.
Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya kijiji

Kutafsiri na kusimamia sera,sheria na taratibu
Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,umasikini na
kuongeza uzalishaji mali.

Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji

Kusimamia,kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za kijiji.
Mwenyekiti wa kikao cha wataalaamu waliopo katika Kijiji

Kupokea kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi.

Kusimamia utungaji wa sheria ndogo za kijiji na

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.
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SIFA ZA MWOMBAJI
o Kuajiriwa mwenye elimu ya Kidato cha nne/sita aliyehitimu mafunzo ya

Astashahada/Cheti Katika moja wapo ya fani sifuatazo: Utawala,Sheria,Elimu
ya Jamii, Msaidizi wa fedha,Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya sanaa
kutoka chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo,Dodoma au chuo chochote

kinachotambuliwa na serikali.

MSHAHARA

o Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi.

Imetolewa na; . .
Eng.Joel B.Hari
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