JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS ARUR! 1y

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA ;?v (‘; ™ ‘%{:
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO N>
ChaTO
Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na.CDC/05/2/69 Tarehe: 24 Mei,2022

KUH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Kufuatia Halmashauri ya Wilaya ya Chato kupata kibali cha Ajira mpya,
Kumb. Na.FA.97/228/01/9 cha tarehe 13 Mei,2022 kutoka kwa Katibu Mkuu
Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma, Mkurugenzi Mtendaiji
Wilaya ya Chato anatangaza nafasi za kazi na anakaribisha maombi kwa
watanzania wenye sifa za kujaza nafasi kama ilivyoorodheshwa katika

tangazo hili.

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA lll - NAFASI (10)
MAJUKUMU YA KAZI

.  Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya

v. Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu.

vi. Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza kuhamasisha mikakati ya
kuondoa njaa, umasikini na kuongeza uzalishaji mali.

vii.  Kiongozi wa wakuu wa vitengo wa wataalam katika kijiji.
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viil.

Xl

Xil.

Vi.

Vil.

Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za

Atawajibika kwa mtendaji wa kata.

SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiliwa mwenye Elimu ya kidato cha nne/sita aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/ Cheti (NTA Level 5) katika mojawapo ya fani zifuatazo:
Utawala, Sheria , Elimu ya Jamii, Msaidizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii
na Sayansi ya Sanaa kutoka chuo cha serikali za Mitaa Hombolo,Dodoma

au Chuo chochote kinachotambuliwa na serikali.

MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi ya mshahara ya Serikali TGS B1 kwa mwezi
KATIBU MAHSUSI DARAJA LA lll- NAFASI (2)

MAJUKUMU YA KAZI

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida;

Kupokea wageni, kuwasaili na kuwaelekeza ipasavyo,

Kutunza taarifa/ kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao,
safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi katika Ofisi anamofanyia kazi.
Kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada/Nyaraka zinazohitajika;
Kuwa kiungo kati ya Mkuu wake na maafisa wengine;

Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi ya Mkuu wake wa kazi;
Kutunza vifaa vyote vilivyopo Ofisini kwake na Ofisi ya Mkuu wake wa

kazi;
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SIFA ZA MWOMBAJI

I.  Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne (Form V) au sita astashahada ya
Uhazili wenye cheti (NTA Level 5) na kufaulu mtihani wa hatua ya tatu.
.  Wawe wamefaulu somo la Hati-Mkato ya Kiswahili na Kingereza maneno
yasiyopungua 80 kwa dakika moja na wawe wamepata mafunzo ya
komputa kutoka chuo kichotambuliwa na serikali na kupata cheti katika

program za Windows, Microsoft office, Internet, Email na Publisher.

MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi ya mshahara ya Serikali TGS B1 kwa mwezi
DEREVA DARAJA LA II- NAFASI (2)

MAJUKUMU YA KAZI

i. Kukagua gari kabla ya na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa
gari
ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimblau kwenye safari za kikazi
i. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari
iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
vi. Kufanya usafi wa gari na kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa

na msimamizi wake

SIFA ZA MWOMBAJI

i. Awe amefaulu kidato cha nne (lV)
i. Leseniya Daraja E au C1 ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi

kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali
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Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (Basic
Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi
(VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali

Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la Il watafirikiriwa

kwa kwanza

MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi ya mshahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi

N.B: MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.

Vi,

Vil.

viil.

Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka
45,

Waombaiji waambatanishe cheti cha kuzaliwa.

Nafasi ya kazi inayoombwa iandikwe juu ya bahasha, kutozingatia hili
kutasababisha maombi ya kazi kuwa batili.

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed
CV) yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina
ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, nakala za vyeti vya
kidato cha nne na sita waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu
mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. Viambatanisho
hivyo vibanwe sawasawa kuondoa uwezekano wa kupotea. (Passport
size) ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.

Testimonials,” Provisional results “, statement of results “, hati ya
matokeo ya kidato cha Nne na Sita (FORM IV AND FORM VI
RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

Kila mwombaji anatakiwa kuambatisha kitambulisho cha Taifa (NIDA)
Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU na NECTA).
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X.

Xii.

Xiil.

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.
Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa
hatua za kisheria.

Maombi yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza na yatumwe
kwa anwani zilizotajwa hapo chini.

Mwombaji mwenye sifa zilizochini au juu ya hizo zilizoainishwa hapo
juu hastaili kutuma maombi anatakiwa atume maombi ya kazi zenye
sifa hiyo zinazotangazwa na Sekeretarieti ya Ajira katika Utumishi wa
Umma.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 13 Juni,2022 saa 9:30

alasiri.
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