

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO

Simu: +255 (0) 28 2228007
Fax : +255 (0) 28 2228007
Tovuti: www.chatodc.go.tz
Email: ded@chatodc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S. L. P 116
CHATO - GEITA

TAARIFA KWA UMMA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Joseph Magufuli anatarajiwa kuwa mgeni Rasmi kwenye Hafla fupi ya uzinduzi wa Tawi la Benki ya CRDB katika jengo jipya lililopo Mlimani Chato.

Kwa mjibu wa taarifa iliyotolewa leo na Mkuu wa Wilaya ya Chato Mhe. Shaaban Ntarambe, Mhe Rais Dkt. Magufuli atazindua Tawi hilo siku ya ijumaa tarehe 9 Machi, 2018 kuanzia saa 2 asubuhi mahali lililopo jengo hilo eneo la Mlimani kata ya Muungano.

Mkuu wa Wilaya ya Chato anawakaribisha wananchi wote wa Chato na maeneo ya jirani kufika kwa wingi kumsikiliza Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania pamoja na kushuhudia uzinduzi huo.

Richard K. Bagolele
Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano

Chato

07 Machi, 2018

