UTARATIBU WA KUPATA MKOPO KWA HALMASHAURI KUPITIA MFUKO WA WANAWAKE NA VIJANA

1. Kuunda kikundi cha watu wasiopungua watano(5) na kikundi hicho kiwe na katiba yao.
2. Kikundi kiwe kimesajiliwa.
3. Kikundi kiwe na Account namba.
4. Kikundi kiwe na shughuli au mradi wenye mwelekeo wa Viwanda.
5. Kuandika barua ya maombi ya Mkopo kwa Mkurugenzi Mtendaji(W).
6. Barua hiyo ianinishe mradi au shughuli wanayoifanya wanakikundi.
7. Baada ya hapo ofisi ya Mkurugenzi kupitia Idara ya Maendeleo ya Jamii itakagua mradi au biashara wanayoifanya, ikiwa ni pamoja na kuwapa elimu ya Ujasiriamali namna ya kuendesha biashara au mradi wao.
8. Kamati ya kupitisha mkopo hukaa na kujadili vikundi vilivyoomba.
9. Vikundi vilivyopitishwa kusaini mikataba ya mikopo wakiwa na wadhamini.
10. Kupewa mikopo ya Riba ya asilimia 10% kwa mwaka .
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