

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO



TAREHE 15/ 3/2018

TANGAZO LA ZABUNI YA UKAMILISHAJI UJENZI WA BWENI SHULE YA SEKONDARI ZAKIA MEGHJI

ZABUNI NA: 01

1. Bodi ya shule ya Sekondari Zakia Meghji imepokea fedha za P4R kutoka Ofisi ya Rais - TAMISEMI kwa ajili ya miundo mbinu ya shule.
2. Mwenyekiti bodi ya shule Zakia Meghji anakaribisha maombi ya zabuni ya ukamilishaji ujenzi wa bweni kwa vikundi vya ujenzi ndani ya wilaya ya chato.
3. Malipo yatakuwa ni asilimia kumi (10%) ya gharama za vifaa (material cost)
4. Vikundi vyenye uwezo na dhamira ya kuomba kazi hii watume maombi ya zabuni (yaandikwe kwa herufi kubwa) yakionesha:

- ZABUNI NA. yatumwe kwa:

KATIBU WA BODI (MKUU WA SHULE)

SHULE YA SEKONDARI ZAKIA MEGHJI

S L P 210 CHATO.

5. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21/3/2018 saa 4: 00 asubuhi. Zabuni zitafunguliwa siku hiyo mara baada ya muda wa kupokea zabuni kwisha katika ofisi ya mkuu wa shule au mahali popote kutakapo kuwa kumeandaliwa.
6. Waombaji watakao kuwa wamekidhi vigezo vya ushindani wataitwa kwa ajili ya mahojiano yatakayofanyika tarehe 22/3/2018 saa tatu asubuhi. Kabla ya kufunga mkataba wa kazi.


KATIBU BODI YA SHULE

SHULE YA SEKONDARI ZAKIA MEGHJI

K.ny MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI ZAKIA MEGHJI
S.L.P 210
CHATO